Kỷ niệm 70 năm thành lập giáo xứ Tử Đình, GH Xóm Mới
Giáo xứ Tử Đình | Khai mạc Năm thánh
Kỷ niệm 70 năm thành lập giáo xứ
Vào lúc 17g thứ Hai 1-1-2024 sẽ công bố Sắc lệnh Mở Năm Thánh của Tòa Thánh kỷ niệm 70 năm thành lập giáo xứ Tử Đình, được ký bởi Đức Hồng y Maurius Piacenza, Trưởng Tòa Ân giải Tối cao.
Sau đó, Đức Tổng Giuse Nguyễn Năng trao Sắc lệnh cho cha chánh xứ Giuse Trần Phước Thành để thực hiện Năm Thánh trong giáo xứ Tử Đình từ ngày hôm nay 1-1-2024 đến ngày 1-1-2025
Giáo Hạt Xóm Mới - TGP Sài Gòn
COMMENTS